Chiều 22-11, Uỷ ban nhân dân tỉnh đã phối hợp cùng Đại sứ quán Việt Nam tại Ấn Độ tổ chức Hội nghị kết nối giao thương doanh nghiệp Đồng Nai và doanh nghiệp Ấn Độ. Tham dự hội nghị có Phó chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Thị Hoàng; Giám đốc Khu vực ASEAN, Liên đoàn các phòng Thương mại và công nghiệp Ấn Độ Samrat Soo; Tham tán Thương mại Việt Nam tại Ấn Độ Bùi Trung Thướng cùng lãnh đạo một số sở, ngành và hơn 100 doanh nghiệp của Ấn Độ và Đồng Nai.
Hiển thị video clip.